Motor na Kahusayan ng IE5
Ang mga motor na IE5 Series ay mga cage induction motor na idinisenyo alinsunod sa mga pamantayan ng IEC60034-30 at kahusayan sa enerhiya ng IE5.
Espesipikasyon
| Pamantayan | IEC60034-30 |
| Laki ng frame | 80-355 |
| Output | 0.75kW-315kW |
| Klase ng kahusayan | IE5 |
| Boltahe/dalas | ≤1000V/50Hz |
| Antas ng proteksyon | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Klase ng insulasyon/Klase ng pagtaas ng temperatura | F/B |
| Mga kaayusan sa pag-mount | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Temperatura ng paligid | -15°C ~+40°C |
| Ang relatibong halumigmig ay dapat na mas mababa sa 90% | |
| Ang altitude ay dapat na mas mababa sa 1000 m sa ibabaw ng dagat | |
| Paraan ng pagpapalamig | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Tungkulin | S1 |
| Salik ng serbisyo | 1.0 |
Proseso ng Produksyon ng Pabrika
Impormasyon sa Pag-order
● Ang katalogong ito ay para lamang sa impormasyon ng gumagamit. Paumanhin po na kung may anumang pagbabago sa produkto, walang karagdagang tala ang gagawin nang maaga.
● Kapag nag-oorder, pakitandaan ang datos ng rating, tulad ng uri ng motor, lakas, boltahe, bilis, uri ng insulasyon, uri ng proteksyon, paraan ng pagkakabit, atbp.
● Maaari kaming magdisenyo at gumawa ng mga espesyal na motor ayon sa mga kinakailangan ng customer tulad ng sumusunod
1. mga espesyal na boltahe, frequency at kapangyarihan
2. mga espesyal na klase ng insulasyon at proteksyon
3. may kaliwang terminal box, dobleng dulo ng baras at mga espesyal na baras
4. Mga motor na may mataas na temperatura o mga motor na may mababang temperatura.
5. Mataas na lugar o gamit sa labas
6. Mas mataas na kapangyarihan o mga espesyal na salik sa serbisyo
7. may heating, bearings o windings na PT100, PTC, atbp.
8. may encoder, nakahiwalay na mga bearings o konstruksyon ng nakahiwalay na bearing.
9. Iba pang mga kinakailangan.
Kung sakaling interesado ka sa alinman sa mga bagay na ito, mangyaring ipaalam sa amin. Ikalulugod naming magbigay ng quotation sa oras na matanggap ang detalyadong mga detalye ng aming kumpanya. Mayroon kaming mga personal na espesyalistang inhinyero sa R&D upang matugunan ang alinman sa mga kinakailangan. Inaasahan namin ang pagtanggap ng iyong mga katanungan sa lalong madaling panahon at umaasa kaming magkaroon ng pagkakataong makipagtulungan sa iyo sa hinaharap. Maligayang pagdating sa pagbisita sa aming organisasyon.







