Motor na may Kahusayan ng IE1
Espesipikasyon
| Pamantayan | IEC60034-30 |
| Laki ng frame | 80-355 |
| Output | 0.18kW-315kW |
| Klase ng kahusayan | IE1 |
| Boltahe/dalas | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Antas ng proteksyon | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Klase ng insulasyon/Klase ng pagtaas ng temperatura | F/B |
| Mga kaayusan sa pag-mount | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Temperatura ng paligid | -15°C ~+40°C |
| Ang relatibong halumigmig ay dapat na mas mababa sa 90% | |
| Ang altitude ay dapat na mas mababa sa 1000 m sa ibabaw ng dagat | |
| Paraan ng pagpapalamig | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Tungkulin | S1 |
| Salik ng serbisyo | 1.0 |
Impormasyon sa Pag-order
● Ang katalogong ito ay para lamang sa impormasyon ng gumagamit. Humihingi kami ng paumanhin sa hindi pagbibigay ng paunang abiso tungkol sa anumang mga pagbabago sa produkto.
● Kapag nag-oorder, pakitukoy ang uri ng motor, lakas, boltahe, bilis, klase ng insulasyon, klase ng proteksyon, paraan ng pagkakabit, atbp.
● Maaari kaming magdisenyo at gumawa ng mga espesyal na motor ayon sa mga kinakailangan ng customer tulad ng sumusunod
1. espesyal na boltahe, dalas at lakas
2. mga espesyal na klase ng insulasyon at proteksyon
3. may kaliwang terminal box, dobleng dulo ng baras at mga espesyal na baras
4. Mga motor na may mataas na temperatura o mababang temperatura.
5. Mataas na altitude o gamit sa labas
6. Mas mataas na kapangyarihan o mga espesyal na salik sa serbisyo
7. may heating, bearings o windings na PT100, PTC, atbp.
8. may encoder, nakahiwalay na mga bearings o konstruksyon ng nakahiwalay na bearing
9. Iba pang mga kinakailangan.









