Mga Motor na Slip Ring
Teknikal na Datos
| Laki ng frame | 280-800MM |
| Output | 75-3150kW |
| Na-rate na boltahe | 380V/415V/660V/690V/1140V/3KV/3.3KV/6KV/6.6KV/10KV/10.5KV/11KV |
| Mga kaayusan sa pag-mount | IM B3 |
| Antas ng proteksyon | IP21/IP23/IP44/IP54/IP55/IP56 |
| Paraan ng Pagpapalamig | IC01/IC016/IC611/IC616/IC666 |
| Bilang ng mga poste | 4P/6P/8P/10P/12P |
| Klase ng insulasyon | FH |
| Temperatura ng paligid | Ang altitude ay dapat na mas mababa sa 1000 m sa ibabaw ng dagat; -15°C ~+40°C |
| Tungkulin | S1 |
| Salik ng serbisyo | 1.0 |
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin







