Mga Motor na May Synchronous Reluctance na Serye ng SCZ
Ang SCZ series Synchoronous Reluctance Motor ay dinisenyo nang hiwalay, Ang motor ay isang three-phase electric motor na may magnetic aniso-tropic rotor structure, na gumagamit ng IEC standard frame size design upang matugunan ang iba't ibang pangangailangan ng mga customer, at maaaring magbigay ng mga produkto ng IE5, IE4, IE3 series, kabilang ang purong synchronous reluctance motor.
Espesipikasyon
| Pamantayan | IEC60034 |
| Laki ng frame | H80-315mm |
| Na-rate na lakas | 0.75kW-200kW |
| Mga digri o kahusayan ng enerhiya | IE5 |
| Boltahe at dalas | 400V/50Hz |
| Mga Antas ng Proteksyon | IP55 |
| Mga antas ng pagkakabukod/Pagtaas ng temperatura | F/B |
| Paraan ng Pag-install | B3, B5, B35, V1 |
| Temperatura ng paligid | -15°C ~+40°C |
| Ang relatibong halumigmig ay dapat na mas mababa sa 90% | |
| Ang altitude ay dapat na mas mababa sa 1000 m sa ibabaw ng dagat | |
| Paraan ng Pagpapalamig | IC411 |
| Tungkulin | S1 |
| Salik ng serbisyo | 1.0 |
Impormasyon sa Pag-order
● Ang katalogong ito ay para lamang sanggunian para sa mga gumagamit. Paumanhin kung may anumang pagbabago sa produkto, hindi kami magbibigay ng karagdagang detalye nang maaga. Ang katalogong ito ay para lamang sanggunian para sa mga gumagamit. Paumanhin kung may anumang pagbabago sa produkto, hindi kami magbibigay ng karagdagang detalye nang maaga.
● Pakitandaan ang na-rate na datos kapag nag-oorder, tulad ng uri ng motor, lakas, boltahe, bilis, uri ng insulasyon, uri ng proteksyon, uri ng pagkakabit at iba pa.
● Maaari kaming magdisenyo at gumawa ng mga espesyal na motor ayon sa sumusunod na kinakailangan ng customer:
1. espesyal na boltahe, dalas at lakas;
2. espesyal na klase ng pagkakabukod at klase ng proteksyon;
3. may terminal box sa kaliwang bahagi, dobleng dulo ng baras at espesyal na baras;
4. motor na may mataas na temperatura o motor na may mababang temperatura;
5. ginagamit sa talampas o sa labas;
6. mas mataas na kapangyarihan o espesyal na salik ng serbisyo;
7. may pampainit, PT100 para sa mga bearings o winding, PTC at iba pa;
8. may encoder, insulated bearings, o insulated bearing structure;
9. kasama ang pangangailangan ng iba.










