Motor na Kahusayan ng IE2
Espesipikasyon
| Pamantayan | IEC60034-30 |
| Laki ng frame | 80-355 |
| Output | 0.18kW-355kW |
| Klase ng kahusayan | IE2 |
| Boltahe/dalas | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Antas ng proteksyon | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Klase ng insulasyon/Klase ng pagtaas ng temperatura | F\B |
| Mga kaayusan sa pag-mount | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Temperatura ng paligid | -15°C -+40°C |
| Ang relatibong halumigmig ay dapat na mas mababa sa 90% | |
| Ang altitude ay dapat na mas mababa sa 1000m sa ibabaw ng dagat | |
| Paraan ng Pagpapalamig | IC411/ IC416/ IC418/ IC410 |
| Tungkulin | S1 |
| Salik ng serbisyo | 1.0 |
Kagamitan sa Produksyon
Tagubilin sa Pag-order
● Ang katalogong ito ay para lamang sa sanggunian ng mga mamimili. Paumanhin po na kung may anumang pagbabago sa produkto, walang karagdagang tala ang gagawin nang maaga.
● Kapag nag-oorder, pakibigyang-pansin ang datos ng order, tulad ng lakas, boltahe, bilis, uri ng insulasyon, uri ng proteksyon, uri ng pag-install, atbp. ng modelo ng motor.
● Maaari kaming gumawa ng pasadyang disenyo at produksyon ng mga espesyal na produktong motor ayon sa iyong mga pangangailangan.
1. Mga espesyal na boltahe, frequency at kapangyarihan.
2. Espesyal na klase ng insulasyon at klase ng proteksyon;
3. Kaliwang bahagi na may junction box, dulo ng dobleng baras at espesyal na baras;
4. Mga motor na may mataas na temperatura o mga motor na may mababang temperatura;
5. Sa kabundukan o gamit sa labas.
6. Mas mataas na kapangyarihan o espesyal na salik ng serbisyo.
7. May mga pampainit, bearings o windings ng PT100, PTC, atbp.
8. May encoder, insulated bearing, o konstruksyon ng insulated bearing.
9. Iba pang mga kinakailangan.









